Kết quả NowGoal – KQBD hôm nay mới nhất

Kết quả bóng đá - KQBĐ hôm nay mới nhất. Tỷ số bóng đá đêm qua và rạng sáng nay được NowGoal PRO cập nhật chuẩn xác nhanh nhất. 

Trận đấu
Tỷ số
Tỷ lệ
16:45 19-04
Newcastle Jets 3
Wellington Phoenix 1
H1
1
0
FT 1 1
9-11
-0.96 0 0.86
0.83 2.75 -0.97


19:00 19-04
Port FC 2
Chiangrai United 1
H1
0
0
FT 1 2
4-1
0.88 -1 1/2 0.9
0.8 2.5 1


21:00 19-04
Baladiyet El Mahallah 2
El Mokawloon El Arab 1 3
H1
0
0
FT 2 0
1-3
0.8 +1/4 1
0.75 2 -0.95


16:45 19-04
Bangladesh Police Club 1 4
Sheikh Russel KC
H1
1
0
FT 1 0
1-6
0.98 -1/2 0.83
- 2.75 -


16:45 19-04
Abahani Limited 3
Sheikh Jamal 4
H1
2
1
FT 2 1
4-3
0.98 -3/4 0.83
- 2.5 -


21:00 19-04
GOSK Gabela 5
FK Tuzla City 2
H1
0
0
FT 1 0
5-2
0.88 -3/4 0.8
0.9 2.75 0.9


19:30 19-04
Turan Tovuz 3
Standard Sumgayit 4
H1
0
2
FT 1 4
8-0
1 -1/4 0.78
0.78 2.25 -0.97


18:45 19-04
Hougang United FC
Tanjong Pagar Utd
H1
1
0
FT 1 0
5-4
- - -
- - -


18:45 19-04
Balestier Khalsa FC 1
Young Lions 1
H1
1
0
FT 1 1
16-1
0.87 -3/4 0.87
0.8 5 1


19:00 19-04
Customs Department FC
Suphanburi FC
H1
0
0
FT 0 1
3-7
- - -
- - -


17:00 19-04
Para Hills Knlghts SC 3
Metrostars SC 2
H1
0
1
FT 0 5
7-4
0.98 +1 1/2 0.83
- 3.75 -


17:00 19-04
Modbury Jets 1
Adelaide City FC
H1
2
0
FT 2 0
5-4
0.8 +1/4 1
- 3 -


17:00 19-04
Croydon Kings 1
Adelaide Olympic 1
H1
2
0
FT 2 2
11-5
0.9 -3/4 0.9
- 3 -


17:40 19-04
Shimshon Kafr Qasim 1
Hapoel Holon Yaniv 1
H1
0
1
FT 1 1
1-2
0.78 +1/2 0.97
0.78 2 -0.97


17:40 19-04
Sport Club Dimona
Agudat Sport Nordia Jerusalem
H1
0
0
FT 4 3
0-0
- - -
- - -


17:40 19-04
Maccabi Shaarayim 3
SC Maccabi Ashdod 2
H1
0
0
FT 0 2
1-0
0.83 0 0.95
0.78 2 -0.97


17:40 19-04
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi 1
Maccabi Yavne 4
H1
0
0
FT 2 0
2-2
- - -
- - -


17:40 19-04
Hapoel Kfar Shalem
Ironi Modiin
H1
1
1
FT 1 1
1-6
- - -
- - -


17:40 19-04
Hapoel Herzliya
Shimshon Tel Aviv
H1
1
0
FT 2 2
1-9
- - -
- - -


17:40 19-04
AS Ashdod 1
Hapoel Bikat Hayarden 1
H1
0
0
FT 1 0
8-8
-0.99 -1/2 0.77
0.83 2.25 0.98


17:40 19-04
Hapoel Marmorek lrony Rehovot 1
MS Hapoel Lod 2
H1
0
0
FT 2 0
5-3
0.98 -1/4 0.8
0.95 2.5 0.85


17:40 19-04
Tzeirey Kafr Kana
Hapoel Raanana
H1
0
0
FT 1 2
0-0
- - -
- - -


17:40 19-04
Tseirey Taybe
Tzeirey Um El Fahem
H1
0
0
FT 3 0
0-0
- - -
- - -


17:40 19-04
Maccabi Nujeidat Ahmed
Maccabi Ahi Nazareth
H1
1
0
FT 2 0
5-2
- - -
- - -


17:40 19-04
Kiryat Yam SC
Maccabi Ata Bialik
H1
0
0
FT 1 1
3-5
- - -
- - -


17:40 19-04
Ironi Nesher
Hapoel Kafr Kanna
H1
1
1
FT 3 3
0-0
- - -
- - -


17:40 19-04
Hapoel Migdal HaEmek
Hapoel Bueine
H1
1
1
FT 1 3
0-0
- - -
- - -


17:40 19-04
Hapoel Kaukab
Hapoel Bnei Zalfa
H1
0
3
FT 2 7
0-0
- - -
- - -


17:40 19-04
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
Moadon Sport Tira 1
H1
1
0
FT 2 0
4-3
- - -
- - -


16:00 19-04
MSK Zilina U19
FK Zeleziarne Podbrezova U19
H1
5
0
FT 6 0
2-4
0.8 -1 1/4 1
- 3.75 -


17:30 19-04
Brunswick Juventus 4
Pascoe Vale SC 3
H1
1
0
FT 2 0
3-2
0.75 0 -0.95
- 2.75 -


17:20 19-04
Essendon Royals 1 2
North Sunshine Eagles 3
H1
1
0
FT 1 1
4-6
0.83 +3/4 0.98
- 3.25 -


21:30 19-04
Esteghlal Tehran
Shams Azar Qazvin 2
H1
1
0
FT 3 2
6-2
0.9 -1 0.9
- 2 -


20:00 19-04
Nassaji Mazandaran
Tractor S.C.
H1
0
0
FT 1 0
0-0
- - -
- - -


10:00 19-04
Monterrey (W) 2
Toluca (W)
H1
1
0
FT 1 0
6-0
0.75 -1 1/4 0.99
0.85 3 0.95


17:30 19-04
Grange Thistle SC 1
North Lakes United 3
H1
1
0
FT 3 0
6-7
0.8 -1 1/2 1
- 4 -


21:00 19-04
Puskas Akademia (W) 3
Ferencvarosi TC (W) 1
H1
0
3
FT 0 5
2-4
0.85 +2 0.87
0.9 3.75 0.9


21:30 19-04
FK Kozara Gradiska 1 2
FK Modrica 1
H1
1
1
FT 4 1
6-2
-0.98 -1 1/4 0.73
0.83 2.75 0.98


19:00 19-04
Ararat-Armenia B
Pyunik B
H1
3
0
FT 4 0
0-0
- - -
- - -


17:45 19-04
Flinders United Reserves (W) 1
Adelaide University Reserve (W)
H1
1
1
FT 2 3
6-1
0.75 +1/2 -0.95
- 3.75 -


15:45 19-04
West Adelaide Reserve (W)
Adelaide Comets Reserve (W)
H1
0
3
FT 0 6
2-6
-0.97 +1 1/4 0.78
- 3.75 -


15:45 19-04
Salisbury Inter Reserves (W)
Sturt Lions Reserves (W)
H1
3
2
FT 4 2
12-2
0.9 -1/2 0.9
- 3.25 -


20:30 19-04
AS Oran Centre (W)
ASJ Canastel (W)
H1
0
0
FT 4 0
5-3
0.87 -3/4 0.92
- 3.25 -


17:20 19-04
CVR Blida (W)
AS Intissar Oran (W)
H1
3
0
FT 5 1
13-0
0.8 +1/4 1
- 2.75 -


17:30 19-04
Gold Coast Knights 1
Brisbane City 1
H1
2
1
FT 3 1
7-3
0.91 -1 0.81
0.85 3.25 0.95


19:00 19-04
Olympiakos Piraeus U19(N) 3
Nantes U19 3
H1
0
0
FT 0 0
2-8
0.79 +1/2 0.94
-0.97 2.75 0.78

90min[0-0],Pen[3-1],Olympiakos Piraeus U19(N)


17:00 19-04
Odense BK U19 1
Esbjerg U19 1 3
H1
0
0
FT 1 0
8-3
0.8 -2 1/2 1
1 4 0.8


17:30 19-04
Brunswick City 1 4
Western United FC NPL 2
H1
2
1
FT 2 1
1-7
0.83 +1/2 0.98
- 3.25 -


17:30 19-04
Werribee City 1
Northcote City 2
H1
1
0
FT 1 2
5-14
0.95 +1 1/4 0.85
- 3.25 -


09:00 19-04
Managua FC 3
UNAN Managua 5
H1
0
1
FT 1 3
5-3
1 -1 1/2 0.8
- 2.75 -


18:00 19-04
Yassy Turkistan 3
FK Taraz 4
H1
1
0
FT 2 0
1-3
- - -
- - -


18:00 19-04
Kairat Almaty II 2
SD Family
H1
2
2
FT 3 3
0-0
- - -
- - -


16:00 19-04
Ulytau Zhezkazgan 1
FC Jetisay 3
H1
0
0
FT 0 1
4-8
- - -
- - -


20:00 19-04
Sogdiana Jizak
Jizak
H1
1
0
FT 2 0
7-2
- - -
- - -


18:30 19-04
Pakhtakor 1
Kuruvchi Kokand Qoqon
H1
0
0
FT 0 0
8-5
- - -
- - -


18:30 19-04
FK Do stlik Tashkent
Metallurg Bekobod
H1
0
1
FT 0 2
5-1
- - -
- - -


18:00 19-04
Sirdaryo FA
Neftchi Fargona
H1
0
2
FT 1 5
1-9
- - -
- - -


20:00 19-04
Airtel Kitara FC 1
Vipers 3
H1
0
1
FT 0 2
6-1
0.8 0 1
- 2 -


20:00 19-04
Al Wathbah
Hutteen FC
H1
0
0
FT 0 0
5-10
- - -
- - -


20:00 19-04
Teshrin SC
Al-Karamah
H1
0
0
FT 0 0
1-9
- - -
- - -


20:00 19-04
Jableh SC
Al futowa
H1
0
0
FT 1 0
0-0
- - -
- - -


20:00 19-04
KS Perparimi Kukesi 2
Skenderbeu Korca
H1
0
1
FT 0 2
7-3
-0.99 -1/4 0.77
1 2.25 0.8


20:00 19-04
Erzeni 1
KF Tirana 1
H1
0
1
FT 0 2
7-5
0.96 +1/4 0.77
0.88 2.25 0.93


19:00 19-04
Zhejiang Greentown 2
Tianjin Tigers 1
H1
1
1
FT 3 2
9-2
0.88 -1/4 0.98
- 2.75 -

kich-off[Zhejiang Greentown]


18:00 19-04
Hellenic AC 1
Casuarina FC
H1
1
0
FT 3 1
3-4
0.78 -1 1/4 -0.97
- 3.5 -


16:00 19-04
Darwin Olympics 1
Garuda FC 1
H1
1
0
FT 3 0
9-2
0.8 -3 1
- 4 -


20:45 19-04
Al Shabab(OMA) 2
Dhufar 4
H1
0
0
FT 0 0
6-2
0.71 0 -0.97
0.85 2.25 0.95


17:30 19-04
Caboolture FC 4
Capalaba Bulldogs 3
H1
2
0
FT 2 1
5-9
0.9 -1/4 0.9
- 3.75 -


15:15 19-04
New Lambton FC Reserves 2
Weston Workers Reserves 4
H1
0
1
FT 1 1
3-8
0.95 +1/2 0.85
- 3 -


19:00 19-04
Brinje Grosuplje U19
NK Radomlje U19
H1
3
0
FT 4 0
4-0
- - -
- - -


13:00 19-04
Hangzhou Qiantang 1 4
Haimen Codion 2
H1
1
0
FT 1 0
3-8
0.85 +1 1/2 0.95
- 2.75 -


21:00 19-04
NRB Teleghma 3
JS Bordj Menaiel 1
H1
2
0
FT 2 0
4-13
0.93 -1/2 0.81
0.83 2.5 0.98


21:00 19-04
IRB Ouargla
CA Batna
H1
1
0
FT 1 0
0-0
- - -
- - -


21:00 19-04
MSP Batna 1
Olympique Akbou 1
H1
0
0
FT 0 0
3-7
0.89 -1/4 0.85
0.8 1.75 1


21:00 19-04
MO Constantine 1
Oued Magrane 5
H1
0
0
FT 2 0
8-4
0.84 -3/4 0.9
0.78 2 -0.97


21:00 19-04
AS Ain Mlila 1 2
ES Sour El Ghozlane 1 6
H1
1
0
FT 1 1
9-1
0.85 -3/4 0.89
0.95 2.5 0.85


21:00 19-04
IB Khemis El Khechna 3
AS Khroub 3
H1
0
0
FT 1 1
7-5
0.89 -3/4 0.85
0.88 2 0.93


21:00 19-04
USM EL HARRACH 2
HB Chelghoum Laid 1
H1
1
0
FT 2 0
4-7
0.97 -1 1/4 0.77
0.83 2 0.98


21:00 19-04
MC El Eulma
USM Annaba
H1
0
1
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


21:00 19-04
Pandjsher Rumi 3
FC Istaravshan 1 2
H1
0
2
FT 1 3
2-0
0.81 -1/2 0.93
0.8 2.75 1


18:30 19-04
Khosilot Parkhar
FK Eskhata
H1
0
0
FT 1 2
0-0
- - -
- - -


20:10 19-04
Macau University 1
Cheng Fung 2
H1
0
1
FT 0 3
2-4
0.84 +1 1/4 0.91
0.88 3.5 0.93


21:00 19-04
FC Ilbirs 1
Alay 1
H1
0
1
FT 0 2
0-5
0.9 +3/4 0.9
- 2.75 -


17:00 19-04
FC Karpaty Lviv 2
FC Inhulets Petrove 3
H1
0
0
FT 1 2
0-0
- - -
- - -


16:00 19-04
Prykarpattya Ivano Frankivsk 3
SC Poltava
H1
1
1
FT 3 1
0-0
- - -
- - -


20:00 19-04
China U23(N) 4
South Korea U23 1
H1
0
1
FT 0 2
0-7
0.95 +1 1/2 0.85
- 2.5 -


21:00 19-04
CS Gilortul Targu Carbunesti 3
AFC Vointa Lupac 5
H1
0
0
FT 0 0
10-2
- - -
- - -


21:00 19-04
CS Phoenix Buzias 2
FC Bihor Oradea 1
H1
0
3
FT 0 3
3-8
- - -
- - -


21:00 19-04
ACS Kids Tampa Brasov 1 5
Muscelul Campulung 1 2
H1
0
1
FT 1 2
4-5
0.77 +1/4 0.99
1 2.75 0.8


21:00 19-04
ACS Targu Mures 1898
Metalurgistul Cugir 1 2
H1
0
0
FT 4 0
7-1
0.8 -1/4 0.94
0.85 3.25 0.95


21:00 19-04
CNS Cetate Deva 3
Ghiroda SI Giarmata VII 3
H1
3
1
FT 3 3
7-3
0.75 0 0.95
0.93 3.25 0.88


21:00 19-04
ACS Vedita Colonesti MS 2
CSM Ramnicu Valcea
H1
1
2
FT 1 2
10-6
0.83 0 0.92
0.85 2.75 0.95


21:00 19-04
Odorheiu Secuiesc 2
AS Viitorul Curita 5
H1
0
0
FT 1 0
10-5
0.9 -1 1/4 0.84
0.95 3.25 0.85


21:00 19-04
ACS Viitorul Cluj 3
Industria Galda
H1
1
0
FT 2 0
7-4
0.98 -1/4 0.77
-0.97 3 0.78


18:15 19-04
Kingsley Westside 1
Sorrento F.C. 2
H1
0
2
FT 1 4
2-3
0.86 +1 3/4 0.84
0.83 3.5 0.98


16:00 19-04
Da Nang II 3
PVF Vietnam 1
H1
1
0
FT 1 0
3-7
0.9 -1 1/4 0.9
- 2.25 -


15:30 19-04
Dak Lak 3
TDTT Bac Ninh 2
H1
0
1
FT 0 2
6-4
0.75 +1/4 -0.95
- 2.25 -


13:00 19-04
Daejeon Korail 1
Paju Citizen FC 3
H1
0
0
FT 0 0
7-1
1 -1/2 0.8
- 2 -


17:30 19-04
Balcatta (W)
NTC Football West (W)
H1
2
0
FT 4 2
2-0
- - -
- - -


21:30 19-04
Hermannstadt 1 1
FC Botosani 3
H1
0
0
FT 1 1
10-5
0.83 -1/2 0.93
0.88 2 0.98


20:30 19-04
AS Hamma
E.Gawafel.S.Gafsa
H1
0
1
FT 0 1
0-0
- - -
- - -


20:30 19-04
AS Mhamdia
C.A.Bizertin
H1
0
2
FT 1 2
0-5
- - -
- - -


20:00 19-04
KF Ramiz Sadiku 1
KF Dinamo Ferizaj 1
H1
1
0
FT 1 2
2-3
0.81 +3/4 0.93
0.95 2.75 0.85


21:30 19-04
Botev Vratsa 4
Etar 1 3
H1
1
0
FT 2 0
6-3
0.99 -3/4 0.79
-0.97 2.25 0.83


16:00 19-04
GKS Gornik Leczna (W) 3
UKS Lodz (W) 2
H1
1
0
FT 1 1
1-8
0.98 +1/2 0.83
- 2.75 -


16:00 19-04
Australia Futsal(N)
Saudi Arabia Futsal
H1
0
0
FT 2 4
0-0
- - -
- - -


11:30 19-04
Dhaka Wanderers 3
Wari Club 1
H1
0
0
FT 0 0
3-0
0.9 -1 1/2 0.9
- 2.25 -


20:40 19-04
Luxor SC 1
El Alominiom 3
H1
0
1
FT 0 1
4-4
0.83 +1/2 0.98
- 2 -


20:40 19-04
Fayoum 2
Markaz Shabab Maghagha 1
H1
1
0
FT 1 4
7-3
-0.91 -1 0.7
- 2 -


20:30 19-04
Beni Suef 2
Tamiya Youth Center
H1
1
0
FT 2 0
2-7
0.83 -1/4 0.98
- 2 -


15:30 19-04
Caboolture FC U23 1
Capalaba Bulldogs U23
H1
1
0
FT 3 2
9-4
0.75 -1 -0.95
- 4 -


15:30 19-04
Gold Coast Knights U23 1
Brisbane City U23
H1
0
2
FT 0 3
5-4
0.88 -3/4 0.93
- 3.75 -


18:45 19-04
Maccabi Ahi Iksal
MS Tirat HaCarmel
H1
0
1
FT 1 2
4-1
- - -
- - -


18:45 19-04
AC Hamachtesh Givataim 2
Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 2
H1
0
1
FT 1 2
5-4
0.93 -1/4 0.82
0.95 2.75 0.85


20:30 19-04
Amkar Perm 1
Sokol Kazan 1
H1
0
1
FT 1 2
8-4
- - -
- - -


16:00 19-04
FC Vorskla U21
Kolos Kovalivka U21
H1
0
0
FT 0 0
0-0
- - -
- - -


15:00 19-04
Chernomorets Odessa U21
Kryvbas U21
H1
0
0
FT 0 0
0-0
- - -
- - -


16:30 19-04
Gungahlin United(W)
West Canberra Wanderers FC (W)
H1
4
0
FT 4 1
11-2
0.9 -2 3/4 0.9
- 4 -


20:00 19-04
Kafr Qasim 1
Hapoel Afula 1 4
H1
0
0
FT 0 1
7-0
0.9 -1/4 0.9
- 2.25 -


20:00 19-04
Hapoel Ramat Gan 1
Ihud Bnei Shefaram
H1
2
0
FT 3 0
6-4
0.98 -1 3/4 0.83
- 3 -


20:00 19-04
Hapoel Acre FC 2
Sectzya Nes Ziona 3
H1
0
0
FT 0 0
2-8
0.85 0 0.95
- 2.5 -


20:00 19-04
Hapoel Rishon Lezion 2
Hapoel Kfar Saba 1
H1
0
1
FT 1 2
3-0
0.88 -1/4 0.93
- 2.25 -


20:00 19-04
Maccabi Kabilio Jaffa 3
Maccabi Herzliya 1 3
H1
1
0
FT 2 3
2-3
0.83 -3/4 0.98
- 2.5 -


20:00 19-04
Ironi Tiberias 4
Ironi Nir Ramat HaSharon 3
H1
2
0
FT 3 1
8-4
0.98 -3/4 0.83
- 2.5 -


20:00 19-04
Hapoel Kiryat Shmona 1
Hapoel Umm Al Fahm 1
H1
2
1
FT 2 1
4-4
0.95 -1 1/4 0.85
- 2.25 -


20:00 19-04
Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Natzrat Illit 2
H1
1
2
FT 1 3
10-5
0.83 -3/4 0.98
- 2.75 -


16:10 19-04
NRB Teleghma U21 2
JS Bordj Menaiel U21 1
H1
0
0
FT 1 0
2-4
0.73 -1/4 -0.93
- 2.75 -


17:15 19-04
Riverside Olympic
LAN Thurston 1 1
H1
2
1
FT 4 1
5-2
-0.95 -1/2 0.75
- 3.25 -


17:15 19-04
Glenorchy Knights FC 1
Kingborough Lions 4
H1
0
1
FT 2 2
9-5
-0.95 -1/2 0.75
- 2.75 -


17:15 19-04
New Lambton FC 4
Weston Workers FC 3
H1
2
0
FT 2 1
3-9
0.95 +1 1/4 0.85
- 2.75 -


17:50 19-04
Millat FC 2
Reliance FYC 1
H1
0
0
FT 0 1
12-2
-0.95 -2 0.75
- 2.75 -


09:00 19-04
Tonga U16
Papua New Guinea U16
H1
3
0
FT 7 0
0-0
- - -
- - -


17:15 19-04
Oakleigh Cannons 2
St Albans Saints 2
H1
1
1
FT 3 2
6-1
0.8 -2 1/4 1
- 3.25 -


16:45 19-04
Dandenong City SC 2
South Melbourne 1
H1
0
3
FT 0 4
3-2
0.8 +1 1
- 3 -


16:30 19-04
Heidelberg United 1
Moreland City 2
H1
0
1
FT 3 2
5-9
0.88 -2 0.93
- 3.5 -


19:30 19-04
Paris FC (W) 3
RC Saint Etienne (W) 3
H1
0
1
FT 0 1
6-2
0.87 -2 3/4 0.91
0.85 3.5 0.95


19:50 19-04
Avion Academy 2
Fauve Azur Elite
H1
0
0
FT 0 1
4-10
- - -
- - -


20:00 19-04
Hambericho Durame 1
Hawassa City FC 4
H1
0
0
FT 0 1
4-5
0.8 +1 0.94
1 2.25 0.8


20:00 19-04
Gasogi Utd
Sunrise FC 1
H1
3
0
FT 3 0
1-9
0.94 -1/2 0.79
0.95 2 0.85


17:45 19-04
Salisbury Inter (W) 1
Sturt Lions (W) 1
H1
0
0
FT 2 0
5-4
0.78 -1 -0.97
- 3.25 -


17:45 19-04
West Adelaide (W)
Adelaide Comets (W)
H1
0
2
FT 0 3
3-3
0.75 +1/2 -0.95
- 3 -


15:45 19-04
Flinders United (W)
Adelaide University (W) 1
H1
1
0
FT 3 2
3-6
0.9 -1/4 0.9
- 3 -


16:30 19-04
Box Hill (W) 2
FC Bulleen Lions (W)
H1
0
2
FT 0 3
3-6
0.88 +1 0.93
- 3.25 -


15:00 19-04
Nepean FC U20 1
Northern Tigers U20 2
H1
0
0
FT 1 3
4-5
0.93 +1/2 0.88
- 3.25 -


15:00 19-04
Blacktown Spartans U20 2
Rydalmere Lions FCU20 4
H1
0
0
FT 0 1
4-2
0.85 +1/2 0.95
- 2.75 -


21:00 19-04
Chertanovo Moscow Youth 2
Zenit St.Petersburg Youth 3
H1
1
0
FT 2 3
8-6
0.76 +1 0.98
0.76 3.50 0.85


21:00 19-04
Konopliev Youth
Krylya Sovetov Samara Youth
H1
3
0
FT 3 0
0-0
- - -
- - -


19:00 19-04
CSKA Moscow (R) 1 1
Dinamo Moscow Youth
H1
2
1
FT 3 1
3-8
0.76 -1/4 0.98
0.77 2.75 0.84


19:00 19-04
FK Orenburg Youth
FC Terek Groznyi Youth
H1
0
2
FT 0 4
4-7
0.92 0 0.82
0.73 2.75 0.88


19:00 19-04
Lokomotiv Moscow Youth
PFC Sochi Youth
H1
0
1
FT 2 1
8-3
0.86 -3/4 0.88
0.91 3.00 0.71


17:00 19-04
FK Nizhny Novgorod Youth
FK Ural Youth
H1
1
0
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


17:00 19-04
Strogino Youth
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
H1
0
0
FT 1 0
8-10
0.77 -1/4 0.97
0.76 3.50 0.85


17:00 19-04
FK Krasnodar Youth
Rubin Kazan (R)
H1
0
0
FT 1 2
9-2
0.87 -1 0.87
0.99 3.00 0.75


15:00 19-04
FK Rostov Youth 1
Fakel Youth
H1
0
0
FT 3 1
7-2
0.77 -1 1/4 0.97
0.72 2.75 0.93


21:00 19-04
Smorgon FC 1
FC Gomel 3
H1
1
1
FT 2 2
2-4
0.8 +1/2 0.98
0.86 2.50 0.78


17:30 19-04
Collingwood 1 1
Banyule City 1
H1
0
1
FT 1 2
2-8
0.93 +1/2 0.88
- 3.25 -


17:00 19-04
Nepean Football Club 2
Northern Tigers 2
H1
1
0
FT 1 2
4-9
0.98 +1/2 0.83
- 3 -


17:00 19-04
Blacktown Spartans
Rydalmere Lions FC 1
H1
2
1
FT 3 2
12-1
0.93 -1/2 0.88
- 3 -


15:15 19-04
Oakleigh Cannons U23 1
St Albans Saints U23 3
H1
0
0
FT 3 1
4-9
0.78 -3/4 -0.97
- 3.25 -


21:00 19-04
HNK Cibalia U19 4
NK Rudes U19 2
H1
1
0
FT 2 2
4-2
0.89 -1/4 0.81
0.9 3.25 0.9


15:15 19-04
Brunswick City U23
Western United FC U23
H1
0
2
FT 0 5
1-0
- - -
- - -


15:10 19-04
Werribee City U23 2
Northcote City U23 2
H1
0
1
FT 0 4
4-5
-0.97 +1 0.78
- 3.5 -


09:00 19-04
Vancouver FC 4
HFX Wanderers FC
H1
1
0
FT 2 0
5-5
0.75 +1/2 0.99
0.88 2.25 0.93


20:00 19-04
Crewe U21 1
Cardiff City U21
H1
0
0
FT 1 3
6-9
0.97 +1/2 0.81
1 3.75 0.8


20:00 19-04
Peterborough U21 2
Hull U21 2
H1
1
1
FT 3 4
6-5
0.9 -1/4 0.95
0.85 3.25 0.95


19:00 19-04
Bournemouth AFC U21 1
Sheffield Utd U21 1
H1
0
1
FT 0 2
4-4
0.89 0 0.89
0.83 3.25 0.98


19:00 19-04
Wigan U21
Coventry U21
H1
2
0
FT 2 0
7-1
0.98 -3/4 0.83
- 3.75 -


19:00 19-04
Queens Park R U21
Charlton Athletic U21
H1
2
0
FT 4 0
6-3
0.7 -3/4 -0.91
- 3.5 -


19:00 19-04
Burnley U21 1
Barnsley U21
H1
0
2
FT 0 4
1-6
0.83 0 0.95
0.83 3.25 0.98


14:00 19-04
Birkenhead United 3
East Coast Bays 3
H1
0
0
FT 0 0
9-2
0.9 -2 0.9
- 3.5 -


21:00 19-04
Legia Warszawa (Youth) 2
Lech Poznan (Youth)
H1
0
1
FT 2 1
17-10
- - -
- - -


20:00 19-04
FCM Ungheni
Speranta Nisporeni
H1
2
0
FT 2 2
0-0
- - -
- - -


20:00 19-04
FC Sheriff B
Flacara Falesti
H1
2
0
FT 9 0
0-0
- - -
- - -


20:00 19-04
Iskra Stal Ribnita
Real Succes
H1
2
0
FT 3 0
0-4
- - -
- - -


09:00 19-04
Herediano 3
Cartagines Deportiva SA 3
H1
0
1
FT 1 1
8-7
0.83 -3/4 0.98
0.98 2.75 0.83