Lịch thi đấu bóng đá hôm nay – NowGoal Pro

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất. Xem lịch trực tiếp bóng đá tối đêm nay và ngày mai tại NowGoal Pro cập nhật chuẩn xác nhanh nhất.

Trận đấu
Tỷ số
Tỷ lệ
02:00 20-04
Nice
Lorient
-
1 -1 0.9
0.92 2.5 0.98


23:30 19-04
Genoa
Lazio
-
0.83 +1/4 -0.93
-0.92 2.25 0.81


01:45 20-04
Cagliari
Juventus
-
0.86 +3/4 -0.96
-0.95 2.25 0.85


02:00 20-04
Athletic Bilbao
Granada CF
-
0.92 -1 1/2 0.98
0.93 2.75 0.97


01:30 20-04
Eintracht Frankfurt
Augsburg
-
-0.95 -1/2 0.85
0.83 2.75 -0.93


12:00 20-04
Consadole Sapporo
Hiroshima Sanfrecce
-
0.88 +3/4 0.98
0.88 2.5 0.98


12:00 20-04
Kyoto Sanga
Albirex Niigata
-
0.8 0 -0.95
0.98 2.25 0.88


12:00 20-04
Sagan Tosu
Kashima Antlers
-
0.95 +1/2 0.9
0.85 2.25 1


12:00 20-04
Gwangju Football Club
Ulsan Hyundai FC
-
- - -
- - -


12:00 20-04
Suwon FC
Jeju United
-
0.9 0 0.95
0.83 2.25 -0.97


01:45 20-04
Bohemians
Drogheda United
-
0.88 -1/2 0.98
-0.95 2.5 0.8


01:45 20-04
Derry City
Shamrock Rovers
-
0.88 0 0.98
0.95 2.25 0.9


01:45 20-04
Galway United
Shelbourne
-
0.88 0 0.98
0.78 1.75 -0.91


01:45 20-04
St. Patricks Athletic
Waterford United
-
0.83 -1/2 -0.97
0.83 2.25 -0.97


01:45 20-04
Sligo Rovers
Dundalk
-
0.9 -1/4 0.95
0.85 2 1


00:30 20-04
Sturm Graz
Rapid Wien
-
0.83 -1/2 -0.97
0.85 2.5 1


22:59 19-04
FC Krasnodar
Fakel
5live 0 0
0-0
0.79 -3/4 -0.93
0.78 2.25 0.9


22:59 19-04
Korona Kielce
Radomiak Radom
4live 0 0
1-0
0.97 -1/4 0.87
0.8 2 -0.95


01:30 20-04
Rakow Czestochowa
Gornik Zabrze
-
0.98 -1 0.88
0.85 2.5 1


01:30 20-04
Palermo
Parma
-
0.83 +1/4 -0.97
0.9 2.75 0.95


01:30 20-04
A.C. Reggiana 1919
Cosenza Calcio 1914
-
-0.95 -1/4 0.8
-0.95 2 0.8


00:30 20-04
Avranches
Chateauroux
-
1 +1/4 0.8
0.85 2.25 0.95


00:30 20-04
Epinal
Versailles 78
-
0.9 +1/4 0.9
-0.97 2.25 0.78


00:30 20-04
GOAL FC
Marignane Gignac
-
0.98 -3/4 0.83
1 2.5 0.8


00:30 20-04
Le Mans
Villefranche
-
0.8 -1/2 1
0.83 2.5 0.98


00:30 20-04
Martigues
Cholet So
-
1 -1 0.8
0.98 2.5 0.83


00:30 20-04
Orleans US 45
Nimes
-
0.9 -1/2 0.9
0.85 2 0.95


00:30 20-04
Red Star FC 93
Dijon
-
1 -3/4 0.8
0.85 2.5 0.95


00:30 20-04
FC Rouen
Nancy
-
0.98 -1/2 0.83
0.95 2.25 0.85


00:30 20-04
Sochaux
Chamois Niortais
-
0.96 -1/4 0.77
0.76 2.25 0.98


23:30 19-04
SV Elversberg
Schalke 04
-
0.98 0 0.88
0.93 3 0.93


23:30 19-04
Nurnberg
SC Paderborn 07
-
0.9 +1/4 0.95
0.85 3 1


12:00 20-04
Fujieda MYFC
Tokushima Vortis
-
0.8 0 -0.95
0.98 2.5 0.88


12:00 20-04
Ventforet Kofu
Thespa Kusatsu
-
0.98 -1 0.88
-0.97 2.5 0.83


12:00 20-04
Montedio Yamagata
Ehime FC
-
1 -1/2 0.85
0.88 2.5 0.98


12:00 20-04
Fagiano Okayama
Roasso Kumamoto
-
0.9 -1/4 0.95
0.88 2.25 0.98


12:00 20-04
Shimizu S-Pulse
Vegalta Sendai
-
0.85 -1/2 1
-0.97 2.5 0.83


01:30 20-04
Tenerife
Leganes
-
0.85 0 1
0.88 1.5 0.98


22:00 19-04
SJK Seinajoen 1
Ilves Tampere 1
H1
1
0
46live 1 0
3-3
0.85 +1/4 1
0.85 2.5 1


22:00 19-04
Inter Turku 2
KuPs 2
H1
1
0
HT 1 0
3-1
-0.95 0 0.8
-0.95 2.25 0.8


02:15 20-04
Rio Ave
FC Arouca
-
0.81 0 -0.92
0.83 2.25 -0.97


22:00 19-04
Al-Nassr 1
Al-Feiha 2
H1
0
1
HT 0 1
5-0
-0.98 -1 1/2 0.77
0.85 3 0.95


22:00 19-04
Al-Riyadh(N) 1
Al-Tai 3
H1
0
1
HT 0 1
2-1
-0.98 -1/4 0.77
0.82 2.25 0.97


01:00 20-04
Al-Ahli SFC
Al Hilal
-
-0.97 +1/2 0.81
0.86 3.00 0.84


23:30 19-04
Racing Club Montevideo
Cerro Montevideo
-
0.93 -1/4 0.93
0.78 2 -0.91


01:30 20-04
Liverpool URU
Defensor Sporting Montevideo
-
0.93 +1/4 0.93
0.83 2.25 -0.97


01:00 20-04
Alianza Atletico Sullana
AD Tarma
-
- - -
- - -


01:00 20-04
Univ.Cesar Vallejo
Sporting Cristal
-
- - -
- - -


01:00 20-04
Cusco FC
Cienciano
-
- - -
- - -


01:00 20-04
Deportivo Garcilaso
Los Chankas
-
- - -
- - -


01:00 20-04
FBC Melgar
Alianza Lima
-
- - -
- - -


01:00 20-04
Sport Boys
Deportivo Union Comercio
-
- - -
- - -


01:00 20-04
Universitario De Deportes
Comerciantes Unidos
-
- - -
- - -


01:00 20-04
UTC Cajamarca
Atletico Grau
-
- - -
- - -


03:00 20-04
Deportivo Union Comercio
Universitario De Deportes
-
0.78 +1 -0.91
1 2.25 0.85


08:00 20-04
Cienciano
Deportivo Garcilaso
-
-0.97 -1/2 0.83
0.95 2.75 0.9


08:10 20-04
Atletico Bucaramanga
Boyaca Chico
-
0.98 -3/4 0.88
0.93 2.25 0.93


23:30 19-04
ATS de Koro
Monrovia Black Star
-
0.75 -1/4 -0.95
0.78 2 -0.97


01:00 20-04
Nottingham Forest U21
Aston Villa U21
-
0.95 0 0.85
0.95 3.75 0.85


01:00 20-04
Newcastle U21
Leeds United U21
-
0.83 -1/4 0.98
0.9 3.75 0.9


08:00 20-04
CD Victoria
Lobos UPNFM
-
0.79 -3/4 0.91
0.83 2.50 0.81


23:30 19-04
Wacker Burghausen
SpVgg Bayreuth
-
0.98 -1/4 0.88
1 2.5 0.85


00:00 20-04
Viktoria Aschaffenburg
FC Augsburg II
-
0.8 +1/4 -0.95
0.85 2.75 1


00:00 20-04
TSV Buchbach
FC Memmingen
-
0.93 0 0.93
0.93 2.75 0.93


00:00 20-04
Wurzburger Kickers
Schweinfurt 05 FC
-
0.83 -1 3/4 -0.97
0.98 3.5 0.88


00:00 20-04
Berliner FC Dynamo
Rot-Weiss Erfurt
-
0.93 -1 0.93
-0.95 3 0.8


00:00 20-04
FC Lokomotive Leipzig
Hansa Rostock II
-
1 -3/4 0.85
-0.95 3.25 0.8


00:00 20-04
FSV luckenwalde
BFC Viktoria 1889
-
0.88 +1/4 0.98
0.9 2.75 0.95


00:00 20-04
SV Meppen
SC Spelle-Venhaus
-
0.79 -2 3/4 0.99
0.77 4.00 0.86


00:30 20-04
SV Rodinghausen
SV Lippstadt
-
0.93 -1 1/4 0.93
1 3 0.85


00:30 20-04
Schalke 04 (Youth)
Rot-Weiss Oberhausen
-
0.88 0 0.98
1 3 0.85


00:30 20-04
TuS Blau-Weiss Lohne
FC Teutonia 05
-
0.83 +1/4 -0.97
-0.95 3 0.8


00:30 20-04
SSV Jeddeloh
Bremer SV
-
0.98 -1/4 0.88
0.98 2.5 0.88


00:00 20-04
Besiktas JK
Ankaragucu
-
0.88 -1/2 0.98
0.88 2.5 0.98


22:00 19-04
Arbil
Al Talaba
-
- - -
- - -


22:00 19-04
AL Minaa
Newroz SC(IRQ)
-
- - -
- - -


22:00 19-04
Al Quwa Al Jawiya
Karbalaa
-
- - -
- - -


01:30 20-04
Al-Naft
Al Shorta
-
- - -
- - -


01:30 20-04
Naft Alwasat
Naft Misan
-
- - -
- - -


01:30 20-04
Baghdad
Al-Hudod
-
- - -
- - -


01:30 20-04
Al Karkh
Al Zawraa
-
- - -
- - -


01:30 20-04
Al Qasim Sport Club
Duhok
-
- - -
- - -


01:30 20-04
Naft Al Junoob
AL Najaf
-
- - -
- - -


22:59 19-04
FC Telavi
FC Saburtalo Tbilisi
4live 0 0
0-1
0.8 +1/4 1
0.97 2.5 0.82


21:30 19-04
Abu Salim
Al ittihad(LBY)
H1
1
1
63live 1 1
0-0
- - -
- - -


21:30 19-04
Asswehly SC
Al Mlaba Libe
H1
1
0
65live 1 0
0-0
- - -
- - -


22:59 19-04
Posusje
FK Zeljeznicar
5live 0 0
0-0
0.9 +1/2 0.9
0.75 2 -0.95


01:00 20-04
FK Velez Mostar
FK Zvijezda 09
-
0.88 -2 0.93
0.95 3.25 0.85


06:00 20-04
Carabobo FC
Caracas FC
-
- - -
- - -


06:00 20-04
Zamora Barinas
Portuguesa FC
-
0.9 +1/2 0.9
0.93 2.25 0.88


06:00 20-04
Metropolitanos FC
Angostura FC
-
-0.97 -3/4 0.78
1 2.5 0.8


22:59 19-04
Doxa Katokopias
Nea Salamis
4live 0 0
0-0
0.87 0 0.92
0.92 2.5 0.87


22:59 19-04
Othellos Athienou
Ethnikos Achnas FC
6live 0 0
1-0
0.8 +1/4 1
0.9 3 0.9


05:00 20-04
Clud Libertad
Sportivo Trinidense
-
0.92 -1 1/2 0.84
0.82 2.75 0.94


05:00 20-04
Sol de America
Sportivo Luqueno
-
0.78 +1/4 -0.97
0.9 2.25 0.9


05:00 20-04
Tacuary
Guarani CA
-
-0.95 0 0.74
0.83 2.25 0.93


05:00 20-04
FC Nacional Asuncion
Olimpia Asuncion
-
0.97 +1/4 0.8
0.91 2.25 0.85


05:00 20-04
Sportivo Ameliano
General Caballero LJM
-
0.79 -1/4 0.98
0.87 2.25 0.89


07:30 20-04
2 de Mayo PJC
Cerro Porteno
-
0.93 +1/2 0.88
0.98 2.25 0.83


22:30 19-04
Saudi Arabia (W) U17
Guam U17 (W)
35live 0 0
0-0
- - -
- - -


12:00 20-04
Bucheon FC 1995
Busan I Park
-
0.8 +1/4 1
0.83 2.25 0.98


01:00 20-04
Beerschot Wilrijk
Patro Eisden
-
0.9 -1/4 0.95
0.83 2.5 -0.97


01:00 20-04
Francs Borains
FCV Dender EH
-
0.98 +1 0.88
-0.95 3 0.8


01:00 20-04
KVSK Lommel
Red Star Waasland
-
0.93 -1/4 0.93
0.8 2.75 -0.95


01:00 20-04
Oostende
Standard Liege II
-
0.93 -1 1/2 0.93
0.83 3.25 -0.97


01:00 20-04
RFC de Liege
Genk II
-
0.85 -1 1
-0.97 3.5 0.83


01:00 20-04
Seraing United
KMSK Deinze
-
0.98 +1/2 0.88
0.98 3 0.88


01:00 20-04
Zulte-Waregem
Lierse
-
0.83 -1 1/4 -0.97
1 3.25 0.85


01:00 20-04
San Lorenzo (W)
UAI Urquiza (W)
-
-0.95 -3/4 0.75
0.8 2.5 1


01:30 20-04
Buckley Town
Chirk AAA
-
0.9 -1 1/2 0.8
0.75 3.25 0.89


01:30 20-04
Denbigh Town
Flint Town
-
0.83 +1 0.87
0.93 3.25 0.72


01:30 20-04
Gresford
Prestatyn Town FC
-
0.81 -1/4 0.89
0.88 3.25 0.76


01:30 20-04
Guilsfield
Airbus UK Broughton
-
0.94 +3/4 0.76
0.73 3.00 0.91


01:45 20-04
Porthmadog
Holywell
-
0.75 +1 1/2 0.95
0.91 3.25 0.73


02:00 20-04
Abergavenny
Caerau Ely
-
- - -
- - -


02:00 20-04
Abertillery Bluebirds
Afan Lido
-
- - -
- - -


02:00 20-04
Baglan Dragons
Pontardawe Town
-
- - -
- - -


02:00 20-04
Cambrian Clydach
Trefelin
-
- - -
- - -


02:00 20-04
Carmarthen
Llantwit Major
-
- - -
- - -


02:00 20-04
Cwmbran Celtic
Goytre Utd
-
- - -
- - -


02:00 20-04
Taffs Well
Ammanford
-
- - -
- - -


02:00 20-04
Llanidloes Town
Bangor 1876
-
- - -
- - -


00:00 20-04
Randers FC
Odense BK
-
-0.96 -3/4 0.86
0.93 2.5 0.93


23:30 19-04
Budissa Bautzen
SC Freital
-
- - -
- - -


22:59 19-04
Karlovac
Jadran Porec
2live 0 0
0-0
1 -2 0.8
0.95 3 0.85


01:00 20-04
Den Bosch
NAC Breda
-
0.98 +1/4 0.88
0.88 2.5 0.98


01:00 20-04
Dordrecht
FC Oss
-
-0.95 -1 1/4 0.8
0.98 3.25 0.88


01:00 20-04
Helmond Sport
Jong Ajax (Youth)
-
0.83 -1/4 -0.97
-0.97 3.25 0.83


01:00 20-04
Roda JC
De Graafschap
-
-0.95 -1 0.8
0.95 3.25 0.9


01:00 20-04
SC Telstar
Emmen
-
-0.97 -1/2 0.83
-0.97 3 0.83


22:59 19-04
Flora Tallinn II
Viimsi MRJK
3live 0 0
0-0
0.97 0 0.82
0.77 3 -0.98


12:00 20-04
Boroondara
Box Hill United SC
-
- - -
- - -


12:00 20-04
Beaumaris
Altona City
-
- - -
- - -


12:00 20-04
Nunawading City
Goulburn Valley Suns
-
- - -
- - -


22:30 19-04
SK Slany
SK Kladno
34live 0 0
1-2
-0.98 +1/4 0.77
0.8 2 1


22:35 19-04
FC Dikhil 3
ASAS Djibouti Telecom
H1
0
0
54live 0 2
2-1
- - -
- - -


23:15 19-04
Belarus U17
Torpedo-2 Zhodino
-
- - -
- - -


23:30 19-04
Union 60 Bremen
BTS Neustadt
-
0.98 -1/4 0.83
0.88 3.75 0.93


00:00 20-04
Nottingen
Pforzheim
-
1 -1/2 0.8
0.9 3.25 0.9


00:15 20-04
SC Concordia Hamburg
TSV Sasel
-
1 +3/4 0.8
1 4.25 0.8


00:30 20-04
FC Suderelbe
Tus Dassendorf
-
0.85 +1 1/4 0.95
0.95 4 0.85


00:30 20-04
SV Heimstetten
Gundelfingen
-
0.98 -1 1/4 0.83
-0.97 3 0.78


00:30 20-04
SC Preussen Munster II
TSG Sprockhovel
-
0.83 -1 0.98
0.85 3.5 0.95


00:30 20-04
FC Oberneuland
Blumenthaler SV
-
0.9 -3/4 0.9
0.9 4 0.9


00:30 20-04
Adams Sam Beek
SpVgg Erkenschwick
-
0.95 +1/2 0.85
0.83 3.25 0.98


00:30 20-04
SV Morlautern
TSG Pfeddersheim
-
0.9 -1 0.9
0.88 3.5 0.93


00:30 20-04
SC Victoria Hamburg
Altona 93
-
1 +1 1/4 0.8
1 3.75 0.8


01:00 20-04
SC Union Nettetal
DJK Teutonia St.Tonis
-
0.9 0 0.9
0.8 3 1


21:30 19-04
Esteghlal Tehran
Shams Azar Qazvin 2
H1
1
0
75live 2 0
4-1
0.47 0 -0.63
-0.95 2.5 0.75


21:40 19-04
Foolad Khozestan
Mes Rafsanjan
H1
0
0
62live 0 1
2-1
0.82 0 0.97
-0.98 1.75 0.77


04:45 20-04
Cruz Azul (W)
Toluca (W)
-
- - -
- - -


06:00 20-04
Queretaro (W)
Leon (W)
-
0.95 +1/4 0.85
1 2.75 0.8


08:00 20-04
Atlas (W)
Tigres (W)
-
- - -
- - -


04:00 20-04
Santiago City
Deportes Union Companias
-
0.93 -1/4 0.88
0.98 2.75 0.83


06:00 20-04
Fernandez Vial
Real Juventud San Joaquin
-
0.82 +1/4 0.92
0.83 2.25 0.84


09:00 20-04
Escorpiones Belen
Marineros de Puntarenas
-
0.88 -1/2 0.86
0.91 3.00 0.83


07:00 20-04
Orlando Pride (W)
San Diego Wave (W)
-
0.87 -1/4 0.87
0.78 2.25 0.97


01:45 20-04
Celtic B
Hearts (R)
-
0.8 0 0.9
0.82 3.25 0.88


21:30 19-04
FK Kozara Gradiska 1 2
FK Modrica 1
H1
1
1
77live 3 1
5-1
0.7 -1/4 -0.91
-0.98 4.75 0.77


02:00 20-04
Oxford United
Stevenage Borough
-
-0.97 -3/4 0.83
0.83 2.25 -0.97


12:00 20-04
Cooma Tigers
Canberra FC
-
0.94 +3/4 0.84
0.83 3.25 0.81


12:00 20-04
OConnor Knights
Tuggeranong United
-
0.91 -3 1/2 0.81
0.68 4.50 0.98


06:00 20-04
Chicago flame B
Carolina Core
-
- - -
- - -


06:00 20-04
Toronto FC II
New England Revolution B
-
- - -
- - -


06:30 20-04
Crown Legacy FC
Orlando City B
-
- - -
- - -


07:00 20-04
Saint Louis City B
Real Monarchs
-
0.92 -1 1/4 0.87
0.8 2.75 1


22:59 19-04
Tukums-2000 II
Olaine
6live 0 0
0-0
0.82 -1/4 0.97
0.9 3.5 0.9


22:59 19-04
FC Porto U19(N)
AC Milan U19
5live 0 0
0-1
0.9 -1/2 0.9
0.9 2.75 0.9


22:30 19-04
Carlos Mannucci W 1
Cesar Vallejo W 1
35live 1 0
1-0
0.82 -1 0.97
0.85 3.25 0.95


03:00 20-04
Defensores Del Ilucan (W)
Ayacucho W
-
0.82 -1 1/2 0.92
0.8 2.75 0.95


12:00 20-04
Playford City Patriots
Adelaide Vipers
-
0.91 -1 1/4 0.81
0.77 3.50 0.96


12:00 20-04
North Geelong Warriors
Eastern Lions SC
-
1 +1 1/4 0.8
0.9 3.5 0.9


12:00 20-04
Langwarrin
Melbourne Victory FC (Youth)
-
0.9 +1/2 0.9
0.98 3 0.83


01:00 20-04
Chelsea U21
Fulham U21
-
- - -
- - -


04:15 20-04
Rubio nu
Deportivo Recoleta
-
- - -
- - -


06:30 20-04
3 De Febrero
Martin Ledesma
-
- - -
- - -


22:00 19-04
Viimsi JK (W)
Tammeka Tartu (W)
H1
1
1
49live 1 1
0-0
0.75 +1/4 0.95
0.75 3.50 0.89


00:00 20-04
FC Lootos Polva (W)
FC Flora Tallinn (W)
-
- - -
- - -


22:30 19-04
Al-Arabi SC
Al Markhiya
-
- - -
- - -


22:30 19-04
Al Rayyan
Al-Ahli Doha
-
- - -
- - -


22:30 19-04
Al-Wakra
Al-Garrafa
-
- - -
- - -


22:30 19-04
Muaidar SC
Qatar SC
-
- - -
- - -


22:30 19-04
Al Shamal
Al-Sadd
-
- - -
- - -


22:30 19-04
Umm Salal
Al Duhail
-
- - -
- - -


11:00 20-04
Jungnang Chorus Mustang FC
Sejong Vanesse FC
-
0.92 -1/2 0.8
0.94 3.00 0.79


12:00 20-04
Pyeongtaek Citizen
Pyeongchang FC
-
0.8 -1/4 0.92
0.77 3.00 0.96


00:00 20-04
HB Torshavn
EB Streymur
-
0.91 -2 0.79
0.77 3.25 0.9


02:00 20-04
CAYB Club Athletic Youssoufia
Olympique de Safi
-
0.8 +1/4 1
0.95 2 0.85


12:00 20-04
Grulla Morioka
FC Ryukyu
-
0.79 +1/4 0.94
0.78 2.50 0.82


12:00 20-04
Matsumoto Yamaga FC
Kamatamare Sanuki
-
0.89 -1/2 0.83
0.86 2.25 0.75


01:45 20-04
Glentoran Reserves
Coleraine Reserves
-
-0.91 +3/4 0.7
0.88 4 0.93


02:00 20-04
Crusaders Reserves
Loughgall Reserves
-
0.92 -1 1/2 0.82
0.87 4.00 0.87


04:00 20-04
CD Halcones de Rayon
Chivas Alamos FC
-
- - -
- - -


04:00 20-04
Corsarios de Campeche
Pampaneros de Champoton
-
- - -
- - -


04:00 20-04
Toluca II
Club Leones Huixquilucan
-
- - -
- - -


05:15 20-04
Club Atletico Toltecas FC
CF Pachuca III
-
- - -
- - -


12:00 20-04
Queanbeyan City
Canberra White Eagles
-
- - -
- - -


12:00 20-04
Canberra Juventus
Brindabella Blues FC
-
- - -
- - -


12:00 20-04
Belconnen United
West Canberra Wanderers
-
- - -
- - -


00:00 20-04
FC Inter Nouakchott
ACS Ksar
-
0.93 -1/4 0.81
0.97 2.00 0.78


00:00 20-04
Skra Czestochowa
Pogon Siedlce
-
-0.96 0 0.74
0.87 2.50 0.77


01:30 20-04
Polonia Bytom
KP Calisia Kalisz
-
0.9 -1/4 0.9
0.95 2.5 0.85


22:59 19-04
Gorslev IF
Glostrup FK
7live 0 0
0-0
0.95 +1/4 0.85
0.83 2.75 0.98


22:59 19-04
Tarnby FF
Skjold
3live 0 0
0-0
0.82 -1/4 0.97
0.87 2.75 0.92


23:30 19-04
Valle Brooklyn
Næstved IF 2
-
-0.95 0 0.75
0.85 3.5 0.95


23:30 19-04
Aarhus Fremad 2
Viby IF
-
0.95 +1/4 0.85
0.85 3 0.95


00:00 20-04
Slagelse BI
Herlev IF
-
0.84 +1/4 0.9
0.52 2.50 -0.8


00:00 20-04
Nr. sundby
Horsholm-Usserod IK
-
0.88 -3/4 0.86
-0.99 3.50 0.66


00:00 20-04
Vinder Vatanspor-VRI
Fjordager IF
-
0.79 -3/4 0.95
-0.79 3.50 0.52


00:30 20-04
Vorup FB
AC Horsens 2
-
0.78 +1/4 0.97
-0.88 3.50 0.58


22:00 19-04
Radnik Sesvete
NK Jarun
H1
0
1
48live 0 1
5-6
-0.95 -1/4 0.75
0.92 2.25 0.87


22:00 19-04
NK Zrinski Jurjevac
Bijelo Brdo 1
H1
0
0
47live 0 0
3-1
0.8 -1/2 1
1 1.25 0.8


09:30 20-04
Edgeworth Eagles Reserves
Adamstown Rosebud Reserves
-
- - -
- - -


11:00 20-04
Cooks Hill United Reserves
Lake Macquarie Reserves
-
- - -
- - -


22:00 19-04
UNAM FC
Eeshoke Chula Chula
-
- - -
- - -


22:30 19-04
Mighty Gunners
Life Fighters
-
- - -
- - -


00:00 20-04
Young Africans Sports Club
African Stars Windhoek
-
- - -
- - -


22:00 19-04
NK Nafta 1903 U19 3
NK Tabor Sezana U19 1
H1
0
1
49live 0 1
2-0
0.97 -1/4 0.82
0.85 2.5 0.95


02:00 20-04
Delfin SC
Macara
-
0.9 -1/4 0.9
0.75 2 -0.95


04:30 20-04
Orense SC
Liga Dep. Universitaria Quito
-
0.8 +1/4 1
-0.97 2.5 0.78


07:00 20-04
Sociedad Deportiva Aucas
Club Sport Emelec
-
0.85 -1/2 0.95
0.85 2.25 0.95


01:30 20-04
Home Farm FC
Malahide United
-
- - -
- - -


08:00 20-04
Yoogali SC U23
Monaro Panthers U23
-
- - -
- - -


09:15 20-04
OConnor Knights U23
Tuggeranong United U23
-
- - -
- - -


07:00 20-04
SV Britannia
Racing Club Aruba
-
0.87 -3/4 0.88
0.9 2.50 0.85


22:59 19-04
Luhacovice
Brumov
7live 0 0
0-0
0.92 -1/4 0.87
0.82 2.75 0.97


22:59 19-04
FK Pohronie
Slovan Bratislava B
7live 0 0
0-0
- - -
- - -


01:00 20-04
CA Independiente Reserves
Defensa y Justicia Reserves
-
0.85 -3/4 0.95
-0.97 2.5 0.78


01:00 20-04
CA Brown de Adrogue Reserves
Talleres Remedios Reserves
-
0.98 -1/4 0.83
1 2.25 0.8


05:00 20-04
Botafogo SP
America MG
-
0.85 +1/4 1
0.88 2 0.98


05:00 20-04
Gremio Novorizontin
CRB AL
-
-0.97 -3/4 0.83
0.9 2 0.95


07:00 20-04
Operario Ferroviario PR
Avai FC
-
-0.95 -1/4 0.8
0.88 2 0.98


22:30 19-04
United Arab Emirates U23(N)
Japan U23
36live 0 1
0-4
0.95 +3/4 0.85
0.75 2.5 -0.95


22:30 19-04
Thailand U23(N) 1
Saudi Arabia U23
35live 0 1
2-2
0.92 +1/2 0.87
0.92 2.75 0.87


01:00 20-04
TajikistanU23(N)
Iraq U23
-
-0.97 +3/4 0.78
0.85 2.25 0.95


01:30 20-04
Itaberai U20
Royal U20
-
0.88 +1/4 0.93
0.85 2.5 0.95


01:30 20-04
Guapo M19 EC U20
Aparecidense U20
-
0.8 +1/4 1
0.98 2.75 0.83


01:30 20-04
Aparecida EC U20
Cerrado U20
-
-0.97 -1/2 0.78
0.88 2.5 0.93


01:30 20-04
Trindade AC Youth
Guanabara City U20
-
0.85 -1 0.95
0.98 3 0.83


04:00 20-04
Argentina (W) U20
Paraguay (W) U20
-
0.85 -1/2 0.89
0.83 2.50 0.92


06:30 20-04
Ecuador (W) U20
Uruguay (W) U20
-
- - -
- - -


01:00 20-04
Olimpia SP U20
Tanabi SP (Youth)
-
0.98 +1 0.83
0.8 3.25 1


01:00 20-04
Marilia (Youth)
Vocem SP Youth
-
0.75 -1 1/2 -0.95
0.78 3 -0.97


01:00 20-04
EC Sao Bernardo U20
Agua Santa SP Youth
-
1 +1/4 0.8
0.8 2.75 1


01:00 20-04
Sfera Youth
Ituano (Youth)
-
0.78 +1/4 -0.97
0.8 2.5 1


01:00 20-04
Inter de Limeira (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
-
0.88 -3/4 0.93
0.95 3 0.85


01:00 20-04
Velo Clube Youth
Rio Claro (Youth)
-
1 -1/4 0.8
0.9 3 0.9


01:00 20-04
Nacional AC SP (Youth)
Portuguesa (Youth)
-
0.95 +3/4 0.85
0.98 3 0.83


01:00 20-04
Mirassol FC Youth
Rio Preto (Youth)
-
0.92 -1 1/4 0.82
0.84 3.50 0.8


01:00 20-04
Joseense SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
-
0.93 +1 0.88
1 3 0.8


01:00 20-04
Taubate (Youth)
Uniao Suzano Youth
-
0.78 -1 1/4 -0.97
0.8 3.25 1


01:00 20-04
Santo Andre (Youth)
Jabaquara SP U20
-
0.88 -1/2 0.93
0.75 3 -0.95


01:00 20-04
CA Bandeirante Youth
Inter Bebedouro SP Youth
-
0.95 -1/2 0.85
0.8 2.5 1


01:00 20-04
Ponte Preta U20
CA Guacuano U20
-
0.73 -2 1/4 -0.93
0.9 3.25 0.9


01:00 20-04
Guarulhos SP Youth
Flamengo-SP (Youth)
-
0.93 +1 1/2 0.88
0.85 3.25 0.95


01:00 20-04
Desportivo Brasil Youth
Comercial Tiete SP Youth
-
0.95 -2 0.85
0.9 3 0.9


01:00 20-04
Fernando Boris U20
Jose Bonifacio SP Youth
-
- - -
- - -


01:00 20-04
Sertaozinho -SP (Youth)
Comercial SP Youth
-
- - -
- - -


01:00 20-04
Ferroviaria SP (Youth)
XV de Jau (Youth)
-
- - -
- - -


01:00 20-04
CA Taquaritinga SP U20
Sao Carlos (Youth)
-
- - -
- - -


01:00 20-04
SC Aguai SP Youth
Itapirense Youth
-
0.85 +1/2 0.95
0.98 2.75 0.83


01:00 20-04
Elosport SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
-
- - -
- - -


01:00 20-04
CA Metropolitano U20
SKA Brasil Youth
-
- - -
- - -


01:00 20-04
Mauaense SP Youth
Portuguesa Santista SP Youth
-
- - -
- - -


01:00 20-04
Presidente Prudente SP Youth
Tupa SP Youth
-
- - -
- - -


01:00 20-04
Uniao Sao Joao (Youth)
Independente SP Youth
-
- - -
- - -


01:00 20-04
Cosmopolitano SP Youth
Rio Branco EC/SP Youth
-
- - -
- - -


01:00 20-04
Porto Ferreira SP Youth
Brasilis FC U20
-
- - -
- - -


01:00 20-04
Pinda Ferrov SP Youth
Uniao Mogi Youth
-
- - -
- - -


01:00 20-04
Paulinia SP (Youth)
Guarani SP (Youth)
-
- - -
- - -


01:00 20-04
Gremio Osasco Youth
Vital Ibiuna SP Youth
-
- - -
- - -


01:00 20-04
Referencia SP Youth
OSTO youth team
-
- - -
- - -


01:00 20-04
Aster Brasil Youth
Juventus-AC (Youth)
-
- - -
- - -


12:00 20-04
Gwelup Croatia SC Reserves
UWA-Nedlands FC Reserves
-
- - -
- - -


12:00 20-04
Rockingham City FC Reserves
Joondalup Utd Reserves
-
- - -
- - -


12:00 20-04
Subiaco AFC Reserves
Cockburn City Reserves
-
- - -
- - -


12:00 20-04
Gosnells City Reserves
Mandurah City FC Reserves
-
- - -
- - -


12:00 20-04
Western Knights U20
Olympic Kingsway U20
-
0.92 +1/4 0.8
0.89 3.00 0.84


12:00 20-04
Armadale SC U20
Pires U20
-
0.91 +2 0.81
0.88 4.00 0.85


12:00 20-04
Bayswater U20
Perth Glory FC U20
-
- - -
- - -


12:00 20-04
Perth RedStar FC U20
Fremantle City U20
-
0.96 -3/4 0.77
0.94 3.25 0.79


12:00 20-04
FloreatAthena U20
Stirling Macedonia U20
-
0.98 0 0.76
0.97 3.00 0.76


12:00 20-04
Balcatta U20
Inglewood United U20
-
0.84 +1/4 0.88
0.82 3.00 0.91


22:00 19-04
Leones U19
CD Ciclos U19 1
H1
2
0
HT 2 0
2-4
0.87 -1/4 0.92
0.95 3.25 0.85


03:00 20-04
Aguilas Doradas U19
Envigado U19
-
0.95 -1/2 0.85
0.93 2.75 0.88


12:00 20-04
Busan Transportation Corporation
Gimhae City
-
0.96 +1/2 0.77
0.72 2.25 0.89


12:00 20-04
Chuncheon Citizen
Ulsan Citizens
-
0.86 +1/4 0.86
0.69 2.00 0.93


12:00 20-04
Daegu FC II
Siheung City
-
0.83 +3/4 0.98
0.98 2.50 0.83


22:00 19-04
ND Beltinci
Krka
H1
0
1
48live 0 1
4-1
0.77 -1 -0.98
0.9 2.5 0.9


22:00 19-04
Tolmin 2
Dravinja
H1
1
0
48live 1 0
6-2
0.92 0 0.87
0.95 2.25 0.85


00:00 20-04
Triglav Gorenjska
NK Rudar Velenje
-
- - -
- - -


00:30 20-04
Bellinzona
Baden
-
0.9 -1/4 0.9
0.9 2.5 0.9


00:30 20-04
Schaffhausen
Neuchatel Xamax
-
-0.95 -1/4 0.75
0.8 2.25 1


01:15 20-04
Aarau
Thun
-
0.98 +1/2 0.83
0.95 3 0.85


01:15 20-04
FC Sion
Stade Nyonnais
-
0.9 -1 1/4 0.9
0.95 3 0.85


01:00 20-04
Brighton H.A. (W)
Everton FC (W)
-
0.98 -1/4 0.83
0.88 2.75 0.93


21:30 19-04
Hermannstadt 1 1
FC Botosani 2
H1
0
0
73live 0 1
7-5
-0.77 0 0.65
-0.95 1.5 0.8


00:30 20-04
Farul Constanta
CFR Cluj
-
0.93 +1/4 0.93
0.95 2.5 0.9


23:30 19-04
Sifakesi
AS Marsa
-
1 -1 1/2 0.8
0.95 2.25 0.85


01:00 20-04
Charleroi (W)
Zulte Waregem VV (W)
-
0.9 -1/4 0.9
0.9 2.25 0.9


01:30 20-04
KAA Gent Ladies (W)
Anderlecht (W)
-
0.95 +1 3/4 0.85
0.98 3 0.83


01:30 20-04
White Star Bruxelles (W)
KV Mechelen (W)
-
0.83 +1/2 0.98
1 2.5 0.8


00:00 20-04
B93 Copenhagen
Naestved
-
0.9 +1/2 0.95
0.88 2.5 0.98


00:00 20-04
Hillerod Fodbold
Herfolge Boldklub Koge
-
0.98 -1 1/4 0.88
0.83 3 -0.97


00:00 20-04
AC Horsens
Helsingor
-
0.88 -1/2 0.98
0.9 2.5 0.95


22:59 19-04
SK Trygg Lade
Mosjoen
3live 0 0
0-0
1 -1 1/4 0.8
0.85 3.75 0.95


23:10 19-04
Trenkwalder Admira Wacker
Kapfenberg
-
0.8 -3/4 1
0.87 2.5 0.92


23:10 19-04
SKU Amstetten
Sturm Graz (Youth)
-
0.87 -1/4 0.92
0.9 3.25 0.9


23:10 19-04
First Wien 1894
Lafnitz
-
0.82 -1/4 0.97
0.85 2.75 0.95


23:10 19-04
SV Horn
SV Ried
-
0.85 +1 1/4 0.95
0.9 3 0.9


23:10 19-04
Leoben
FC Liefering
-
0.82 -1/4 0.97
0.92 2.75 0.87


01:30 20-04
SC Bregenz
Floridsdorfer AC
-
0.83 +1/2 0.98
1 2.5 0.8


22:59 19-04
Qalali
Buri
6live 0 0
0-0
0.87 +3/4 0.92
0.95 2.25 0.85


22:59 19-04
Isa Town
Al-Ittifaq
7live 0 0
0-0
0.77 +1/4 -0.98
0.85 2.5 0.95


22:59 19-04
Al-Tadhmon
Al-Ittihad(BHR)
6live 0 0
0-0
0.85 +1 1/2 0.95
0.8 2.5 1


22:59 19-04
FK Riteriai
Banga Gargzdai B
5live 0 0
0-0
0.97 -2 1/2 0.82
0.85 3.5 0.95


00:00 20-04
Altay Spor Kulubu
Manisa BB Spor
-
0.9 +1 3/4 0.9
0.93 3 0.88


21:30 19-04
Botev Vratsa 2
Etar 1 3
H1
1
0
73live 1 0
6-2
-0.87 -1/2 0.72
-0.98 1.75 0.82


00:00 20-04
FK Levski Krumovgrad
Slavia Sofia
-
-0.95 0 0.8
0.88 2 0.98


22:30 19-04
Trencin 1
FK Kosice
33live 0 0
1-0
1 -3/4 0.8
0.85 1.75 0.95


01:45 20-04
Cobh Ramblers
Finn Harps
-
0.88 +1/4 0.98
-0.95 2.5 0.8


01:45 20-04
Bray Wanderers
Treaty United
-
-0.95 -1/2 0.8
0.88 2.5 0.98


01:45 20-04
Cork City
Longford Town
-
- - -
- - -


01:45 20-04
Kerry FC
Athlone Town
-
0.78 +1/4 -0.91
0.83 2.25 -0.97


01:45 20-04
Wexford (Youth)
UC Dublin
-
0.98 -1/4 0.88
-0.97 2.5 0.83


01:45 20-04
Longford Town
Cork City
-
0.9 +1 1/4 0.95
0.93 2.5 0.93


00:30 20-04
Maritzburg United
Marumo Gallants FC
-
0.93 -1/2 0.88
0.9 2 0.9


08:00 20-04
Mazatlan FC
FC Juarez
-
0.95 -1/2 0.9
0.83 2.75 -0.97


10:00 20-04
Atletico San Luis
Toluca
-
1 +1/2 0.85
-0.95 3.25 0.8


10:00 20-04
Club Tijuana
Puebla
-
0.85 -1 1
0.95 3 0.9


00:00 20-04
Evian Thonon Gaillard
Bourgoin Jallieu
-
0.91 -1/4 0.87
0.99 2.25 0.77


00:00 20-04
Bastia Borgo
Chambly FC
-
0.94 +1/4 0.84
0.99 2.50 0.77


00:00 20-04
ES Wasquehal
AS Furiani Agliani
-
0.77 +1/4 -0.99
0.99 2.25 0.77


00:30 20-04
Andrezieux
Toulouse FC II
-
-0.99 -1 0.75
0.87 2.75 0.87


00:30 20-04
FC Bergerac
Les Herbiers
-
- - -
- - -


03:00 20-04
Atletico FC
Deportes Quindio
-
0.87 +1/2 0.91
0.74 2.25 0.9


03:00 20-04
Atletico Huila
Barranquilla FC
-
0.99 -1 0.79
0.8 2.50 0.83


03:00 20-04
Leones
Real Cartagena
-
0.81 +1/2 0.91
0.78 2.50 0.95


03:00 20-04
Real Santander
Boca Juniors De Cali
-
0.8 0 0.93
0.88 2.25 0.85


03:00 20-04
Real Soacha Cundinamarca
Bogota FC
-
0.84 -3/4 0.89
0.8 2.50 0.92


04:00 20-04
Inter Palmira
Union Magdalena
-
-0.99 -1/4 0.77
0.88 2.25 0.88


04:00 20-04
Tigres Zipaquira
Cucuta
-
1 -1/4 0.8
0.9 2 0.9


06:05 20-04
Llaneros FC
Orsomarso
-
0.88 -1 0.93
0.83 2.25 0.98


00:00 20-04
Neusiedl
Traiskirchen
-
0.85 0 0.95
1 3 0.8


00:00 20-04
Allerheiligen
SC Gleisdorf
-
1 0 0.8
0.98 3.25 0.83


00:00 20-04
Deutschlandsberger SC
Wallern
-
- - -
- - -


00:00 20-04
Vocklamarkt
TUS Bad Gleichenberg
-
- - -
- - -


00:30 20-04
Rapid Vienna (Youth)
SV Leobendorf
-
0.8 -3/4 1
0.8 3 1


00:30 20-04
Kremser
Andelsbuch
-
0.8 -1 1
0.85 3.5 0.95


00:30 20-04
SV Oberwart
Austria Wien (Youth)
-
0.93 +1/2 0.88
0.98 3 0.83


00:30 20-04
Team Wiener Linien
SR Donaufeld Wien
-
0.8 +1 1/4 1
0.83 3.25 0.98


00:30 20-04
Wiener SC
SC Mannsdorf
-
0.98 -1/2 0.83
1 3 0.8


01:00 20-04
Favoritner AC
Ardagger
-
-0.97 -1/2 0.78
0.83 2.25 0.98


00:00 20-04
Roskilde
AB Copenhagen
-
0.78 -1 -0.97
0.93 3 0.88


00:00 20-04
Fremad Amager
FA 2000
-
0.78 -1/4 -0.97
1 2.5 0.8


22:59 19-04
Skeid Oslo
Kjelsas
4live 0 0
0-0
0.95 0 0.85
0.92 2.5 0.87


01:45 20-04
Inverness
Raith Rovers
-
0.8 0 -0.95
0.83 2 -0.97


00:00 20-04
Umea IK (W)
Sunnana SK (W)
-
- - -
- - -


02:00 20-04
KA Asvellir
Arborg
-
0.89 +1/4 0.86
0.82 4.00 0.92


02:00 20-04
Ymir
KRIA
-
0.84 -1 0.9
0.82 4.00 0.92


23:30 19-04
Nosaby IF
IF Lodde
-
0.95 +1/4 0.85
0.83 2.75 0.98


23:30 19-04
Lidkopings FK
IK Gauthiod
-
1 -1 1/2 0.8
0.85 3.25 0.95


00:00 20-04
Lindome GIF
Landvetter IS
-
0.89 -1/4 0.89
0.85 3.25 0.79


00:00 20-04
IFK Hassleholm
Hogaborgs BK
-
0.9 -1 0.88
0.75 3.25 0.89


00:00 20-04
IFK Skovde FK
Grebbestads IF
-
0.95 -3/4 0.85
0.98 3.25 0.83


00:00 20-04
Motala AIF FK
BK Forward
-
0.91 -1/4 0.87
0.86 3.00 0.78


00:00 20-04
Enkoping
Skiljebo SK
-
0.8 -3/4 0.98
0.92 3.25 0.73


00:15 20-04
Herrestads AIF
IK Kongahalla
-
0.82 +1/4 0.96
0.84 3.00 0.8


00:00 20-04
Feirense
Leixoes
-
0.88 0 0.98
-0.97 2.25 0.83


07:30 20-04
Union La Calera
Everton CD
-
-0.91 0 0.78
0.95 2.5 0.9


01:45 20-04
Linfield FC
Larne FC
-
-0.97 -1/4 0.78
0.9 2.50 0.9


02:15 20-04
Stjarnan Gardabaer
Valur Reykjavik
-
1 +1/4 0.85
-0.95 3.25 0.8


05:00 20-04
Deportivo Maipu
Club Atletico Guemes
-
0.95 -1/2 0.78
0.83 1.75 0.81


05:00 20-04
Ferrol Carril Oeste
Alvarado Mar del Plata
-
0.87 -1/4 0.86
0.95 2.00 0.78


05:00 20-04
CA San Miguel
Racing de Cordoba
-
-0.93 -1/4 0.71
0.83 1.75 0.81


05:00 20-04
Quilmes
Patronato Parana
-
-0.95 -1 0.73
0.77 2.00 0.87


05:00 20-04
Talleres Rem de Escalada
Tristan Suarez
-
0.95 -1/4 0.83
0.76 2.00 0.89


05:00 20-04
Estudiantes de Caseros
All Boys
-
0.99 -1/4 0.79
0.93 1.75 0.72


05:00 20-04
Chacarita juniors
Agropecuario de Carlos Casares
-
0.91 -1/2 0.82
0.74 2.00 0.9


05:00 20-04
Arsenal de Sarandi
San Martin San Juan
-
0.91 -1/4 0.82
0.87 2.00 0.77


05:00 20-04
Atletico Mitre de Santiago del Estero
Gimnasia Mendoza
-
0.86 -1/4 0.86
0.94 2.00 0.71


05:00 20-04
Aldosivi Mar del Plata
Nueva Chicago
-
0.81 -1/4 0.92
0.87 2.00 0.77


05:00 20-04
Estudiantes Rio Cuarto
Deportivo Moron
-
0.99 -1/4 0.75
0.93 2.00 0.72


05:00 20-04
Colon de Santa Fe
Temperley
-
0.85 -3/4 0.93
0.71 2.00 0.95


05:00 20-04
Almirante Brown
CA Brown Adrogue
-
-0.99 -1/4 0.73
0.82 1.75 0.81


05:00 20-04
Atletico Atlanta
Almagro
-
0.9 -1/4 0.88
0.82 1.75 0.82


05:00 20-04
Deportivo Madryn
Chaco For Ever
-
0.82 -1/4 0.91
0.82 1.75 0.81


05:00 20-04
Atletico Rafaela
San Telmo
-
0.72 0 -0.97
0.87 2.00 0.77


05:00 20-04
Gimnasia yTiro
Gimnasia Jujuy
-
0.82 -1/4 0.91
0.82 1.75 0.81


05:00 20-04
Defensores Unidos
Defensores de Belgrano
-
0.84 0 0.94
0.74 1.75 0.91


06:10 20-04
San Martin Tucuman
Guillermo Brown
-
1 -1 1/4 0.85
0.83 2 -0.97


11:30 20-04
Devonport City
South Hobart
-
0.85 -1/2 0.89
0.89 3.25 0.75


05:00 20-04
Plaza Amador Reserves
San Martin FC
-
- - -
- - -


08:00 20-04
SD Atletico Nacional
Union Cocle
-
- - -
- - -


22:00 19-04
Atletico San Luis U23 2
Toluca U23 2
H1
0
0
HT 0 0
0-0
1 -1/4 0.8
0.8 1.25 1


22:59 19-04
Mazatlan FC U23
Juarez FC U23
7live 0 0
0-0
1 -1/2 0.8
0.9 2.75 0.9


05:45 20-04
Tijuana U23
Puebla U23
-
1 +1/4 0.8
0.83 2.5 0.98


10:00 20-04
Green Gully Cavaliers
Port Melbourne
-
0.93 0 0.88
0.83 2.75 0.98


12:00 20-04
Manningham United Blues
Hume City
-
-0.97 +3/4 0.78
0.9 3.25 0.9


00:00 20-04
SV Sandhausen
Arminia Bielefeld
-
0.8 0 -0.95
0.83 2.75 -0.97


22:00 19-04
Heartland FC 2
Shooting Stars SC 2
H1
1
0
HT 1 0
1-3
0.82 0 0.97
0.85 2 0.95


03:00 20-04
Argentino de Rosario
Deportivo Espanol
-
- - -
- - -


03:00 20-04
Berazategui
Claypole
-
- - -
- - -


03:00 20-04
Club Lujan
CA Lugano
-
- - -
- - -


03:00 20-04
Defensores de Cambaceres
CA Atlas
-
- - -
- - -


03:00 20-04
Deportivo Paraguayo
Victoriano Arenas
-
- - -
- - -


03:00 20-04
El Porvenir
Puerto Nuevo
-
- - -
- - -


03:00 20-04
General Lamadrid
Mercedes
-
- - -
- - -


03:00 20-04
Ituzaingo
Central Cordoba De Rosario
-
- - -
- - -


03:00 20-04
Uhl Que Sa
Leandro N Alem
-
- - -
- - -


03:00 20-04
Real Pilar
Centro Espanol
-
- - -
- - -


03:00 20-04
Sportivo Barracas
Juventud Unida
-
- - -
- - -


03:00 20-04
Yupanqui
Central Ballester
-
- - -
- - -


22:00 19-04
PWD de Bamenda
Bamboutos de
H1
0
0
HT 0 0
2-1
- - -
- - -


22:00 19-04
Bayern Munchen (W)
Werder Bremen (W)
-
- - -
- - -


22:00 19-04
FCR 2001 Duisburg (W)
VfL Wolfsburg (W)
-
- - -
- - -


22:00 19-04
Eintracht Frankfurt (W)
Nurnberg (W)
-
- - -
- - -


22:00 19-04
Koln (W)
SC Freiburg (W)
-
- - -
- - -


23:30 19-04
RB Leipzig (W)
Bayer Leverkusen (W)
-
0.98 +1/4 0.83
0.98 2.5 0.83


22:59 19-04
Fasil Kenema
Adama City